ജാവാ മാത്രമല്ല പിറകെ കൊമ്പനും വരുന്നുണ്ട് ” യെസ്ഡി കിംഗ് “

0
2547

ജാവയ്ക്ക് പിന്നാലെ യെസ്ഡി ബൈക്കുകളും ഇന്ത്യയിലേക്ക്. ജാവ ബൈക്കുകളെ ഇന്ത്യയില്‍ കൊണ്ടുവരുന്ന ക്ലാസിക് ലെജന്‍ഡ്‌സ് കമ്പനി സ്ഥാപകന്‍ അനുപം തരേജ ഇക്കാര്യം സ്ഥിരീകരിച്ചു. ജാവ, ബിഎസ്എ ബൈക്കുകളെ ഇന്ത്യയില്‍ വില്‍ക്കാനുള്ള അനുമതി ക്ലാസിക് ലെജന്‍ഡ്‌സ് കമ്പനിക്കാണ്. അതേസമയം യെസ്ഡി ബൈക്കുകള്‍ എന്നു ഇന്ത്യയില്‍ വരുമെന്ന വിശദാംശങ്ങള്‍ തരേജ വെളിപ്പെടുത്തിയില്ല.

 

 

കരുത്ത് കൂടിയ വിഭാഗത്തിലാണ് ബി.എസ്.എ. ബൈക്കുകള്‍ എത്തുക. കാരണം, പണ്ടുതന്നെ ശേഷിയുടെ കാര്യത്തിലാണ് ബി.എസ്.എ അറിയപ്പെട്ടിരുന്നത്. 500 മുതലങ്ങോട്ടായിരിക്കും എഞ്ചിനുകള്‍. 500, 650,700 സി.സി. ബൈക്കുകളായിരിക്കും ബി.എസ്.എ. കൊണ്ടുവരിക. പ്രധാനമായും റോയല്‍ എന്‍ഫീല്‍ഡ് പുറത്തിറക്കിയ കോണ്‍ടിനന്റല്‍ ജിടി 650, ഇന്റര്‍സെപ്റ്റര്‍ 650 എന്നിവയെ നേരിടാനാണ് സാധ്യത.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here