വാഹനം സർവീസ് ചെയ്യാൻ റോയൽ എൻഫീൽഡ് ഇനി വീട്ടിൽ എത്തും

0
352

COVID-19 ന്റെ ആഗോള പകർച്ചവ്യാധികൾക്കിടയിൽ, വാഹന നിർമ്മാതാക്കൾ ഉപയോക്താക്കൾക്ക് സേവനം നൽകുന്നതിന് നൂതന മാർഗങ്ങൾ ആരംഭിക്കുന്നു. ഇന്ത്യയിലെ 250 സിസിയിലും അതിന് മുകളിലുള്ള സെഗ്‌മെന്റിലും ഏറ്റവും കൂടുതൽ മോട്ടോർസൈക്കിളുകൾ വിൽക്കുന്ന റോയൽ എൻഫീൽഡ്, ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് അവരുടെ ബൈക്കുകൾ വീട്ടിൽ തന്നെ സർവീസ് ചെയ്യാൻ അനുവദിക്കുന്ന സവിശേഷമായ സർവീസ് ഓൺ വീലുകൾ പ്രഖ്യാപിച്ചു ജോലിയ്ക്കായി ഉദ്ദേശ്യത്തോടെ നിർമ്മിച്ച മൊബൈൽ സർവീസ് റെഡി മോട്ടോർസൈക്കിളുകൾ ഉപയോഗിച്ചാണ് സർവീസ് ഓൺ വീൽസ് സംരംഭം ആരംഭിച്ചത്. ഉപകരണങ്ങൾ,

ഉപകരണങ്ങൾ, സ്‌പെയർ പാർട്സ് എന്നിവപോലും വഹിക്കുന്നതിനായി നിരവധി റോയൽ എൻഫീൽഡ് മോട്ടോർസൈക്കിളുകൾ പരിഷ്‌ക്കരിച്ചു. റോയൽ‌ എൻ‌ഫീൽ‌ഡ് അനുസരിച്ച്, ചക്രങ്ങളിലെ സേവനത്തിന് ഉപഭോക്താക്കളുടെ പടിവാതിൽക്കൽ എല്ലാ സാധാരണ സേവനങ്ങളുടെയും നന്നാക്കൽ ആവശ്യകതകളുടെയും 80% നൽകാൻ കഴിയും. ഷെഡ്യൂൾ ചെയ്ത അറ്റകുറ്റപ്പണി സേവനം, ചെറിയ അറ്റകുറ്റപ്പണികൾ, നിർണായക ഘടക പരിശോധന, ഭാഗങ്ങൾ മാറ്റിസ്ഥാപിക്കൽ, വൈദ്യുത രോഗനിർണയം എന്നിവയും അതിലേറെയും ഉപയോക്താക്കൾക്ക് തിരഞ്ഞെടുക്കാൻ കഴിയും.

എല്ലാ ജോലികളും പ്രൊഫഷണൽ കൈകാര്യം ചെയ്യും, കൂടാതെ അറ്റകുറ്റപ്പണി ചെയ്ത ഇനങ്ങൾക്ക് റോയൽ എൻഫീൽഡ് 12 മാസത്തെ വാറന്റി നൽകും. സേവനം ബുക്ക് ചെയ്യുന്നതിന്, ഉപയോക്താക്കൾക്ക് അവരുടെ സമീപത്തുള്ള ഏതെങ്കിലും റോയൽ എൻ‌ഫീൽഡ് ഡീലർഷിപ്പുകളുമായി ബന്ധപ്പെടാൻ കഴിയും ആളുകൾ‌ക്ക് ഇപ്പോൾ‌ അവരുടെ വീട്ടിലിരുന്ന് ടെസ്റ്റ് റൈഡുകൾ‌ ആവശ്യപ്പെടാനും കോൺ‌ടാക്റ്റ് ഇല്ലെന്ന് ഉറപ്പുവരുത്തുന്നതിന് ഇ-പേയ്‌മെൻറ് നടത്താനും കഴിയും. പതിവ് സേവനത്തിനായി നിർമ്മാതാവ് പിക്ക് അപ്പ്

ഡ്രോപ്പ് സൗകര്യങ്ങളും വാഗ്ദാനം ചെയ്യും. റോയൽ എൻ‌ഫീൽഡിന്റെ ‘റൈഡ് ഷെയർ’ പ്രോഗ്രാം ആശങ്കയില്ലാത്ത മോട്ടോർസൈക്ലിംഗ് അനുഭവത്തിനായി ആകർഷകമായ 3 ഉടമസ്ഥാവകാശ പാക്കേജുകൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. സ്റ്റാൻഡേർഡ് വാറന്റിക്ക് മുകളിലായി 2 വർഷം അല്ലെങ്കിൽ 20,000 കിലോമീറ്റർ അധികമായി വിപുലീകരിച്ച വാറന്റി പാക്കേജ് ഉപയോക്താക്കൾക്ക് തിരഞ്ഞെടുക്കാം. റോയൽ എൻഫീൽഡ് അതിന്റെ ഡീലർഷിപ്പുകളിൽ പിക്ക്-അപ്പ് ഡ്രോപ്പ് സൗകര്യങ്ങളുള്ള കോൺടാക്റ്റ്ലെസ് വെഹിക്കിൾ സർവീസിംഗും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here